Máy xén tem nhãn tự động SR-350FII
máy bế nhãn
38 quan điểm
Liên hệ ngay bây giờ
Tin nhắn của khách Để lại tin nhắn
Liên hệ ngay bây giờ
Tìm hiểu thêm
Các video liên quan
SR-500 semi auto paper core cutting machine 00:29
SR-500 semi auto paper core cutting machine
máy bế nhãn
Máy cắt bế xoay tốc độ cao SR-350Y với chức năng xẻ rãnh cho nhãn trắng - máy cắt bế nhãn 00:53
Máy cắt bế xoay tốc độ cao SR-350Y với chức năng xẻ rãnh cho nhãn trắng - máy cắt bế nhãn
Máy cắt khuôn kỹ thuật số khổ 330mm, độ chính xác 0.1mm, động cơ servo 00:44
Máy cắt khuôn kỹ thuật số khổ 330mm, độ chính xác 0.1mm, động cơ servo
Máy cắt bế kỹ thuật số
Máy cắt khuôn laser tự động khổ giấy 100-330mm với động cơ servo có độ chính xác cao 00:29
Máy cắt khuôn laser tự động khổ giấy 100-330mm với động cơ servo có độ chính xác cao
Máy cắt chéo tấm 500mm Máy cắt tấm 00:29
Máy cắt chéo tấm 500mm Máy cắt tấm
Máy cắt khuôn tự động không tước 00:39
Máy cắt khuôn tự động không tước
Máy nâng tự động 220v, Khổ hiệu quả 450mm, Công nghệ tiên tiến 00:38
Máy nâng tự động 220v, Khổ hiệu quả 450mm, Công nghệ tiên tiến
Máy rạch và cuộn lại tự động
Máy cắt và nếp nhăn tự động 11kw bằng các công nghệ đặc biệt 00:39
Máy cắt và nếp nhăn tự động 11kw bằng các công nghệ đặc biệt
Máy cắt và quay lại tốc độ cao cho chiều rộng web tối đa lên đến 350mm và tối thiểu. 00:37
Máy cắt và quay lại tốc độ cao cho chiều rộng web tối đa lên đến 350mm và tối thiểu.
Máy rạch và cuộn lại tự động
Máy xén và cuộn giấy nhiệt tự động 00:49
Máy xén và cuộn giấy nhiệt tự động
Báo giá máy cắt khuôn tốc độ trung bình 350Z, Khổ vật liệu tối đa 350mm, Tốc độ cắt khuôn 300 lần/phút 00:20
Báo giá máy cắt khuôn tốc độ trung bình 350Z, Khổ vật liệu tối đa 350mm, Tốc độ cắt khuôn 300 lần/phút